สามารถเข้าเกมผ่านสตรีมโดยใช้ email ได้รึป่าว

ตอนนี้ผมมีไอดีที่ค้างอยู่ในสตรีมเป็นไอดีเก่าแต่ผมไปสมัครใหม่เป็น email ผมสามารถเปลี่ยนเอาอันใหม่ไป login ได้รึป่าวครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 7 ก.พ. 2024 17:43:23
เมลให้ support เอาไอดีใหม่ไปเชื่อมกับ steam น่าจะดีกว่านะฮะ
สวัสดีครับ! ผมเสียใจจริงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น! กรุณาส่งอีเมลหาเราที่ support@grindinggear.com เพื่อให้ทางทีมงานตรวจสอบปัญหาที่เกิดขึ้นนะครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม