ลีก Necropolis ของเราเปิดให้เล่นมาสองเดือนแล้วค่ะ คุณอาจสงสัยว่าภาคเสริมถัดไปของเราจะมีกำหนดการอย่างไรบ้าง เราขอให้ความคืบหน้าเรื่องนี้สั้นๆ ในข่าววันนี้นะคะ

เราตั้งเป้าไว้ว่าจะออกภาคเสริม 3.25 ช่วงปลายเดือนกรกฎาคมนี้ โดยคาดว่าภาคเสริมนี้จะเปิดให้เล่นพร้อมกันสำหรับระบบ PC และคอนโซลเหมือนกับภาคเสริม Necropolis ซึ่งแปลว่าหากคุณวางแผนว่าจะทำภารกิจท้าทายภายในลีก Necropolis ให้เรียบร้อย คุณยังมีเวลาอีกมากมายค่ะ

เราจะเผยรายละเอียดทั้งหมดภายในงาน GGG Live ช่วงกลางเดือนกรกฎาคมนี้ ติดตามข่าวกันให้ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม