GGG Live
รายการ GGG Live ใน twitch.tv/pathofexile จะเริ่มในวันที่ 19 กรกฎาคม 3:00 น. (เวลาไทย) ค่ะ!

รายการนี้จะมีข้อมูลภาคเสริม 3.25 ของ Path of Exile ซึ่งรวมถึงลีกท้าทายและเนื้อหาอื่นๆ จากนั้นมาร์คจะมาตอบคำถามคาใจในช่วงตอบคำถามสดๆ ร่วมกับ ZiggyD

งานถ่ายทอดสดนี้มี Twitch Drops และจะมีการประกาศของรางวัลในไม่กี่วันข้างหน้า เรายินดีให้เปิดถ่ายทอดสดร่วมกันนะคะ!

วันเปิดภาคเสริม 3.25 ของ Path of Exile
ภาคเสริม 3.25 ของเราจะเปิดให้เล่นฟรีในระบบ PC และคอนโซลในวันที่ 27 กรกฎาคม (เวลาไทย) ค่ะ

เรารอนำเสนอผลงานของเราอยู่นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม