อีกไม่นานแพ็คสนับสนุน Necropolis จะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลนะคะ อย่าลืมซื้อแพ็คสนับสนุน Solar และ Eldritch ก่อนที่จะหายไปค่ะ! คุณสามารถจัดทำแผนชำระเงินได้ด้วยการติดต่อ support@grindinggear.com นะคะ

เมื่อลีก Necropolis สิ้นสุดลงตามเวลาไทยในวันที่ 24 กรกฎาคม ของรางวัลชุดปัจจุบันในคลังของคิรัคจะปิดตายไปตลอดกาล และเปลี่ยนเป็นเอฟเฟคแฟชั่นชุดใหม่เฉพาะตัวเมื่อถึงเวลาเปิดภาคเสริม Settlers of Kalguur เชิญชมชุดเกราะเซ็ตม่านวิญญาณในวิดีโอด้านล่างหรือซื้อบัตรผ่านคลังได้นะคะ

เราจะประกาศแพ็คสนับสนุน Settlers of Kalguur ชุดใหม่ที่จะมาแทนที่แพ็คสนับสนุน Necropolis ในงาน GGG Live ค่ะ ติดตามชมกันได้ใน twitch.tv/pathofexile 19 กรกฎาคม 3:00 น. (เวลาไทย) นะคะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม