เหลืออีกไม่กี่ก็จะถึงวันประกาศรายละเอียดตัวเต็มของภาคเสริมต่อไปของเรานะคะ
วันนี้เราจะมาพูดถึงกำหนดการต่างๆ และเตือนทุกคนว่าแพ็ค Betrayal ใกล้หมดเขตวางขายแล้วค่ะ

ลีค Betrayal จะปิดลงในวันอังคารที่ 5 มีนาคม เวลาตี 4 (เวลาไทย) คุณจึงเหลือเวลาอีก 2 สัปดาห์เพื่อทำภารกิจท้าทายที่เหลือค่ะ
เราจะประกาศว่าจะทำอย่างไรกับคอนเทนของลีก Betrayal ดีพร้อมกันกับการประกาศภาคเสริม 3.6.0 (วันพุธที่ 19 กุมภาพันธ์ เวลาไทย)

ภาคเสริม 3.6.0 จะเปิดตัวในวันที่ 9 มีนาคม (เวลาไทย) บน PC และ 12 มีนาคม (เวลาไทย) บน Xbox One
เรายังไม่มีกำหนดการที่แน่นอนสำหรับวันเปิดตัวของ PS4 แต่เราตั้งเป้าไว้ที่กลางเดือนมีนาคมค่ะ

เราจะปล่อย Supporter packs ตัวใหม่พร้อมกับการประกาศดังกล่าว นั่นหมายความว่า แพ็ค Betrayal จะเลิกวางขายตลอดกาล!

หากคุณกลัวว่าจะพลาดแพ็ค Betrayal คุณสามารถทำสัญญาผ่อนชำระกับเราได้ โดยติดต่อมาที่ฝ่ายบริการลูกค้า support@grindinggear.com
โดยคุณสามารถเลือกระยะเวลาการชำระและจำนวนที่ชำระต่อครั้งได้ตามที่คุณต้องการ ตราบใดที่คุณตกลงกับทางเราไว้ล่วงหน้า
สัญญาผ่อนชำระยังสามารถจอง supporter pack ไว้ได้นานที่สุดถึง 3 เดือน นับตั้งแต่วันที่เริ่มสัญญาค่ะ

Betrayal Supporter Packs สำหรับ Xbox One จะถูกแทนที่ด้วยแพคแบบใหม่หลังจากการประกาศไม่นานค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนนะคะ! เราแทบจะอดใจไม่ไหวแล้วที่จะเผิยให้ทุกคนรู้ว่าเราพัฒนาอะไรอยู่ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม