ทำผิดขั้นตอน ไปสมัครใหม่เฉย ตัวเก่าจะบินไหมครับ

ผมดันไปสมัคร ID ใหม่ แล้วยังใช่เมล์ที่ใช่ร่วมกับ ID ของการีน่าเก่า แบบนี้ จะย้ายข้อมูลได้ไม๊ครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 28 เม.ย. 2017 21:16:25
สร้างเมล์ใหม่มาเพื่อรองรับ ไอดีจากเซิฟไทยได้ครับ ข้อมูลจะอยู่จนกว่าเราจะโอนย้ายสำเร็จ แต่ต้องโอนย้ายการสิ้นเดือนนี้
แล้ว ID ทำยังไงครับ ผมดันสร้างเป็น ID เดียวกับ ID การีน่า ด้วยสิครับ ผมรอมาทั้งคืนเลย
เป็น ID ตัวนี้อ่าครับ ผมเข้าไปแล้วไม่มีตัวละครเลย แล้วก้ไม่มีให้ย้ายเลยครับ เขียนว่า
(แต่น่าเสียดายที่ชื่อบัญชีของคุณมีอยู่แล้วบนเซิฟเวอร์นี้ กรุณากรอกแบบฟอร์มด้านล่างเพื่อที่จะเสร็จสิ้นขั้นตอนการโยกย้าย)
นี่ละครับปัญหา เพราะผมดันไปสมัคร ID ใหม่ ทั้ง ID และ E-mail เหมือนที่เคยใช้กับการีน่า ผมต้องทำยังไงครับ ของเยอะด้วย
ขอโทาด้วยนะครับที่ผมรู้เท่าไม่ถึงการ ช่วยแก้ไขให้ผมหน่อยได้ไหมครับ

สร้างเมล์ใหม่มาเพื่อ การโอนย้ายเลยครับ ข้อมูลจะได้ไปอยู่ในเมล์ใหม่ถึงหมด แล้วก็ทิ้งของเก่าไปซะ
เผลอสร้างใหม่เหมือนกันครับ ไม่มีตัวละครเลย จะย้ายได้อยู่ไหมครับ
ยังได้อยู่ครับ
1. ทำการล็อกอินตามลิงค์นี้ https://th.pathofexile.com/login/migrate

2. เลือกที่หัวข้อ Sign into Garena TH (Sign into Garena TH)

3. หลังจากล็อกอินการีน่าเสร็จแล้ว มันจะมีข้อความนี้ขึ้นมาเหนือไอดีที่จะสร้าง (แต่น่าเสียดายที่ชื่อบัญชีของคุณมีอยู่แล้วบนเซิฟเวอร์นี้ กรุณากรอกแบบฟอร์มด้านล่างเพื่อที่จะเสร็จสิ้นขั้นตอนการโยกย้าย) แต่ไม่เป็นไรครับ ให้กรอกข้อมูล ID Email Password ใหม่ที่ไม่เหมือนก่อนหน้าที่สมัครไว้

4. เสร็จแล้วกดย้ายบัญชี เป็นอันเสร็จครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม