เลือดไม่ Gen ครับ

ผมเล่น League Incursion ตัวละคร Shadow เล่นสาย Trickster คือ ใน Passive ไม่ได้อัพ gen เลือดเลย และ ก็ไม่ได้ อัพ skill ที่ไม่ทำให้ gen เลือด...ชุดที่ใส่ก็ไม่มีอันไหน gen เลือด อยากสอบถามว่า ถูกต้องแล้วหรือไม่ที่เวลาเลือดลด แล้วเรายืนอยู่นิ่ง ๆ เลือดก็ไม่ยอม Gen กลับมา
ผมผ่าน Act 5 มาแล้วตอนนี้อยู่ Act 7 มันเกี่ยวกับการที่เราโดนปรับลด ความสามารถ มาจาก Boss ใน Act 5 หรือไม่ประการใดครับ...รบกวนผู้รู้ตอบที!
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 26 ก.ค. 2018 20:57:08
ขอดูตัวได้ไหม ใส่โล่รีชิวรีเปล่า
เออ...คือผมมือใหม่จริง ๆ ครับ...ผมต้องทำยังไงให้ดูตัวละครของผมได้ครับ...แต่ไม่ได้ถือโล่ครับ...ใช้ดาบสองมือ...Terminus Est...ขอโทษที่รบกวนครับ?
แก้ไขล่าสุดโดย JEEJAA17 เมื่อ 24 ก.ค. 2018 16:26:41
เข้าไปหน้าโปรไฟล์ หัวข้อ "ตั้งค่าความเป็นส่วนตัว" เอาติ๊กถูกออก คนอื่นก็ดูได้ละครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม