และก็เป็นไปตามประเพณีของเรานะคะ ที่จะปิดท้ายการปล่อยสินค้าแฟชั่นประจำสัปดาห์ด้วยชุดแฟชั่นเซ็ตใหม่ค่ะ ซึ่งรอบนี้มันคือ Sphinx Armour Set ที่ได้แรงบันดาลใจจากสัตว์ในตำนานที่โด่งดัง ชุดเกราะนี้จะไม่มีชิ้นส่วนที่ดูแสบตา และมันจะสร้างความสมูทและดูมีสไตล์ให้กับตัวละครของคุณค่ะ แถมมันจะปรับเข้ากับขนาดสัดส่วนตัวละครของคุณเองอีกด้วยนะคะ ดูตัวอย่างจากวิดีโอข้างล่าง และจับจองเป็นเจ้าของได้โดย คลิกที่นี่ ค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม