เราจะมาเริ่มสัปดาห์นี้ด้วยวิดีโอการต่อสู้ระหว่างบอสกันค่ะ! เราเคยดู Vaal Architects สู้กันเอง มาแล้วซึ่งมันก็สนุกดีนะคะ เราเลยคิดว่ามันถึงเวลาแล้วที่บอสใหญ่จริงๆ จะมาแสดงให้เห็นว่าใครเป็นบอสตัวจริงกันแน่ วันนี้ผู้ท้าชิงของเราคือ Queen Atziri และ Vessels of the Vaal นั่นเองค่ะ!

ถ้าคุณพลาดวิดีโอการต่อสู้ระหว่างบอสต่างๆ ที่ทางเราโพสต์ไปก่อนหน้านี้ คุณสามารถดูย้อนหลังได้ตามลิงค์ต่อไปนี้ค่ะ Kaom ปะทะ Daresso และ Unholy Trio
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม