แฟชั่นตกแต่งจากกล่อง Apocalypse Mystery Box ได้มีวางจำหน่ายทั้งบน PC และ Xbox One แล้วค่ะ! และนอกจากแฟชั่น 38 ชิ้นแล้ว เราได้เพิ่มแฟชั่นสำหรับอาวุธสองมือใหม่เข้ามาด้วย นั่นก็คือ Wasteland Longsword และ Automaton Longsword ค่ะ

ซึ่งชุดแฟชั่นเหล่านี้สามารถรวมกันเป็นชุด Apocalypse ได้ด้วยการรวมของชนิดเดียวกันจากทั้ง Wasteland และ Automaton ค่ะ คุณสามารถดูวิดีโอตัวอย่างแฟชั่นเซ็ตนี้ได้ข้างล่างนะคะ หรือไปที่หัวข้อ ของใหม่ล่าสุด เพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของได้เลยค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุนด้วยนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม