เมื่อต้นสัปดาห์นี้งาน Craft Competition ได้จบลงนะคะ และวันนี้เราพร้อมที่จะประกาศผลผู้ชนะเลิศแล้วค่ะ! เราตกใจในพรสวรรค์ของคอมมูนิตี้เราเลยได้ทำการเพิ่มจำนวนรางวัลขึ้นอีกครั้งค่ะ!

ผู้ชนะ 3 อันดับแรก

• ผู้ชนะ 3 คนจะได้โอกาสในการออกแบบเอ็กไซล์อันธพาลเป็นของตัวเองซึ่งมันจะอยู่กับเกม Path of Exil ตลอดไป คุณสามารถเลือกหน้าตาและชื่อของมันได้ (GGG ขอสงวนสิทธิ์ในการขอให้คุณแก้ถ้าดีไซน์ของคุณไม่เหมาะสมกับเกม)
  • ป้ายเว็บบอร์ด
  • โปสเตอร์ Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • หนังสือคอมมิค Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • เลือกเอฟเฟคอาวุธได้หนึ่งอย่าง
  • เสื้อยืดลายแร่เคออส
  • เลือกเอฟเฟคหมวกได้หนึ่งอย่าง
  • เลือกชุดแฟชั่นได้หนึ่งชุด

Brutus Digital Clock โดย antonowitch

Shaper Figurine โดย Kardalak_IX

'Where, oh, Where are the Templar's Pants' Book โดย QueenNie

ผู้ชนะ 5 อันดับแรก

• หนังสือคอมมิค Path of Exile พร้อมลายเซ็น
  • เลือกเอฟเฟคอาวุธได้หนึ่งอย่าง
  • เลือกเอฟเฟคหมวกได้หนึ่งอย่าง

Devoto's Devotion Model โดย Cthulu_PoE

Doon Cuebiyari Model โดย Zambash

ผู้ชนะ 10 อันดับแรก

badanu
maggamagga
sepfinaroh
andaerial2
Gilbertamy

ผู้ชนะ 20 อันดับแรก

cwrmori
MadWoof
HagredsHashbrowns
Victorette
MercifulMaid
ArafelTeg
Tankus
frostnova37
Maxelol
Penny_a

รางวัลเพิ่มเติม

_Malleus_
Aurquonn
Bonga223
CbbK
lindzar
LocoScratch
Pandanuty
PiikaLatvija
t0mm1gun
trevorperdue
Volner

ขอแสดงความยินดีกับผู้ได้รับรางวัลด้วยนะคะ! เราจะทำการติดต่อไปภายในสัปดาห์หน้าเพื่อทำการแจกรางวัลค่ะ

ขอคุณทุกคนที่ร่วมสนุกในการประกวดครั้งนี้นะคะ! สำหรับคนที่ไม่เห็นผลงานของตัวเองในนี้ก็อย่าพึ่งน้อยใจไปนะคะ เราจะทำการแจกของรางวัลเพิ่มเติมอีกครั้งสัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม