ม็อดของไอเทมที่ถูกผนึกที่จะเข้ามาใหม่ในลีก Betrayal นี้หนึ่งในนั้นคือสกิลประเภท Focus แบบใหม่ค่ะ
เป็นสกิลที่มีคูลดาวแบบใหม่ที่สามารถเปลี่ยนแปลงได้ตามไอเทมที่คุณใส่

Focus เป็นสกิลร่ายออกทันทีแบบใหม่ที่จะให้บัฟคุณ 4 วินาที และมีคูลดาว 12 วินาทีหลังใช้นะคะ
บัฟนี้ด้วยตัวมันเองจะไม่ส่งผลใดๆ แต่จะมีม็อดจากไอเทมผนึกหลายอย่างที่จะส่งผลเพิ่มให้คุณขณะอยู่ในบัฟนี้ค่ะ
เมื่อคุณมีม็อดประเภทนี้อย่างน้อยหนึ่งชิ้น คุณจึงจะสามรถนำสกิล Focus มาไว้บนช่องกดสกิลได้ค่ะ

คุณสามารถหาม็อด Focus ได้จากการเปิดผนึกไอเทมนะคะ และด้านล่างนี้คือตัวอย่างไอเทมที่มีม็อด Focus ค่ะ:
ม็อดทั้งหมดนี้เมื่อคุณทำการปลดผนึกแล้วก็จะสามารถคราฟใส่ไอเทมอื่นได้
ทำให้คุณสามารถใช้เอฟเฟคที่ชอบในไอเทมอื่นๆ ที่ึคุณต้องการได้ค่ะ
หรือจะคราฟไอเทมหลายชิ้นเพื่อผสมเอฟเฟคหลายอย่างเพื่อให้สกิลบัฟ Focus นี้แข็งแกร่งขึ้นก็ได้เหมือนกันค่ะ

และแน่นอนคุณจะเลือกไม่ปลดผนึดม็อดประเภทนี้ก็ได้ถ้ามันไม่เข้ากับบิลด์ที่คุณเล่น เพราะยังมีม็อดอื่นๆ ให้เลือกเปิดผนึกด้วยเช่นกันค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม