ในลีก Betrayal มีภารกิจท้าทายให้คุณเลือกทำ 40 อย่างเพื่อรับของรางวัลแฟชั่นพิเศษมากมายค่ะ
เมื่อคุณผ่านภารกิจจำนวน 12 และ 24 และ 26 คุณจะได้รับของติดหมวก Betrayal และ เอฟเฟคออร่า Betrayal และ ผ้าคลุม Betrayal ตามลำดับค่ะ
นอกจากนี้การผ่านภารกิจท้าทายยังทำให้คุณได้รับชิ้นส่วนเสาโทเทม Betrayal ไว้ตกแต่งที่ซ่อนอีกด้วยนะคะ

เมื่อ Path of Exile: Betrayal เปิดในวันที่ 7 ธันวาคม คุณถึงจะสามารถอ่านรายการภารกิจท้าทายตัวเต็มได้ค่ะ

ย้ายรวมที่ซ่อน

หลังจากลีก Delve จบลง ที่ซ่อนของคุณจะเข้าไปรวมกับที่ซ่อนในลีกหลักค่ะ
ซึ่งตรงนี้ถ้าคุณมีที่ซ่อนทั้งสองลีก ที่ซ่อนไหนที่มีจำนวนของตกแต่งมากที่สุดจะถูกเลือกนะคะ
และที่ซ่อนที่ไม่ถูกเลือกจะคืนของตกแต่งเข้าสู้คลังของตกแต่ง เราทำแบบนี้เหมือนกันทุกลีกนะคะ

เมื่อ Betrayal เปิดเราจะทำการรวมที่ซ่อนเป็นหนึ่งเดียวแล้วค่ะ ซึ่งนั่นหมายความว่าคุณจะมีที่ซ่อนเหลืออยู่อันเดียวที่ใช้ร่วมกันทุกลีกทุกตัวละครเลยค่ะ
ระหว่างการเปิดลีกใหม่ เราจะบันทึกหนึ่งที่ซ่อนจากทุกๆ แบบที่ซ่อนของคุณ และจะเลือกตกแต่งที่ซ่อนที่คุณใช้งานอยู่มากที่สุดค่ะ
ถ้าคุณมีที่ซ่อนชนิดเดียวกันหลายอัน อันที่ตกแต่งมากที่สุดจะถูกเลือก คุณจะสามารถเลือกเปลี่ยนชนิดที่ซ่อนได้ตามต้องการจากหน้าต่างใหม่ที่เราจะทำไว้ให้ค่ะ
มันจะมีที่ซ่อนอีกหลายแบบให้คุณค้นพบและตกแต่ง เราจะเก็บการตกแต่งของแต่ละแบบที่ซ่อนแยกกันไว้เพื่อให้คุณสามารถเลือกเปลี่ยนมันเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ

ของตกแต่งแต่ละชิ้นจะวางไว้ได้แค่ที่เดียวเท่านั้น นั่นแปลว่าของตกแต่งบางชิ้นอาจจะหายไปจากที่ซ่อนรูปแบบหนึ่งเพราะมันอยู่ในอีกที่ซ่อนนึงแล้วค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม