Path of Exile: Betrayal กำลังจะเปิดในอีกไม่ถึงสองวันนี้แล้วนะคะ!
เราทราบว่าทุกคนกระหายที่จะวางแผนบิ้วแล้ว
เราจึงนำเจมมาใหม่และที่ถูกแก้ไขเลเวล 20 คุณภาพ 20% มาให้ดูกันค่ะ

และเราก็ขอใช้โอกาสนี้บอกทุกคนว่าคุณสามารถตั้งลีกส่วนตัวสำหรับ Betrayal ได้แล้วค่ะ!
โปรดทราบว่า ถ้าคุณใช้ Betrayal เป็นลีกหลักในการสร้าง ลีกของคุณจะยังไม่เริ่มจนกว่า Betrayal จะเปิดตัวนะคะ
ประโยชน์จากการสร้างมันไว้ก่อน เพียงเพื่อให้มันสะดวกขึ้นเมื่อ Betrayal เปิดจริงค่ะ

ขอขอบคุณทุกคนที่ให้การสนับสนุน! เราหวังว่าคุณจะสนุกกับ Betrayal นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
ลีคส่วนตัวมีอะไรพิเศษกว่าปกติบ้างครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม