เราได้ทำการเปิดตัว Armoury Extension บน Twitch เพื่อเตรียมพร้อมสำหรับการเปิด Path of Exile: Betrayal
ตัวเสริมตัวนี้จะทำให้คุณสามารถดูไอเทมของสตรีมเมอร์ที่คุณชื่นชอบได้โดยไม่พลาดช็อตเด็ดเลยค่ะ

หากคุณเป็นสตรีมเมอร์และต้องการเปิดใช้ตัวเสริมนี้สำหรับผู้ชมของคุณ คุณจะต้องทำการเชื่อมบัญชีผู้ใช้ Path of Exile ข้าวกับ Twitch ก่อนคลิกที่นี่ค่ะ
หลังจากนั้นทำการเปิดใช้งานส่วนเสริมได้ คลิกที่นี่ ค่ะ
เมื่อส่วนเสริมถูกเปิดใช้งานไอเทมต่างๆของคุณจะอัพเดตบนส่วนเสริมทันทีที่คุณทำการเปลี่ยนมันในเกม
หน้าโปรไฟล์ของคุณไม่จำเป็นต้องตั้งเป็นสาธารณะเพื่อใช้งานส่วนเสริมนี้นะคะ

หากคุณเป็นผู้ชมสิ่งที่คุณต้องทำมีเพียงแค่แนะนำให้สตรีมเมอร์ที่คุณชื่นชอบใช้ส่วนเสริมนี้
ถ้าหากเขาใช้อยู่แล้วคุณไม่จำเป็นต้องทำอะไรเพิ่มเติมเพื่อดูไอเทมของเขา
เพียงแค่คลิกที่ปุ่มลูกศรฝั่งขวาของหน้าจอเพื่อเปิดหน้าต่างไอเท็มค่ะ

เราหวังว่าคุณจะสนุกในการรับชม Betrayal สดบน Twitch นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม