เรามีสกิลเวทย์ใหม่ที่จะเพิ่มเข้ามาพร้อมกับลีก Synthesis มากมาย และออร่าใหม่ที่เข้ากันได้ดีอีกสองสกิล
นั่นก็คือ Zealotry และ Malevolence ค่ะ นอกจากนี้เรายังปรับปรุงออร่าเดิมเล็กน้อยด้วยค่ะ

Zealotry คือออร่ารูปแบบศักดิ์สิทธิ์มาใหม่ที่จะเพิ่มความเสียหายเวทย์มนต์อีก, เสริมโอกาสคริติคอลเล็กน้อย, และเพิ่มโอกาสสร้างพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์เมื่อปะทะศัตรูระดับแรร์หรือยูนิค
เนื่องจากพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ตอนนี้ทำให้ศัตรูที่อยู่ในบริเวณมีโอกาสได้รับคริติคอลมากขึ้น ทำให้มันยิ่งเสริมโอกาสมากขึ้นไปอีกค่ะ
ออร่านี้ใช้งานได้ดีกับ Inquisitor ปรับปรุงใหม่ที่ทำให้พื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ส่งผลต่อชั่วขณะแม้ว่าคุณหรือเพื่อนของคุณจะออกจากพื้นที่ศักดิ์สิทธิ์ดังกล่าวแล้ว

Malevolence คือออร่ารูปแบบอาเคนที่จะเพิ่มความเสียหายต่อเนื่อง, และเพิ่มระยะเวลาส่งผลเล็กน้อย
มันเข้ากันได้ดีกับสกิลเคออสที่มาใหม่อย่างเช่น Soulrend แต่การเพิ่มความเสียหายต่อเนื่องนี้ก็ส่งผลต่อความเสียหายต่อเนื่องอื่นๆเช่น
Scorching Ray, ลุกไหม้, พิษ และความเสียหายน้ำแข็งต่อเนื่อง อย่างเช่น Arctic Breath ด้วยค่ะ

นอกจากนี้เรายังได้ทำการปรับปรุง Anger และ Hatred เล็กน้อยด้วยนะคะ
เพิ่มการเสริมความเสียหายของ Anger ขึ้นให้เทียบเท่ากับ Warth
Hatred เพิ่มความเสียหายน้ำแข็งอีก ทำให้มันสามารถใช้กับสกิลน้ำแข็งได้ดีขึ้น ถ้าว่าเราได้ลดการเสริมความเสียหายน้ำแข็งจากกายภาพลงเพื่อเป็นการชดเชยค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม