Path of Exile: Synthesis กำลังจะเปิดในอีกไม่ถึงสองวันนี้แล้วนะคะ!
เราทราบว่าทุกคนกระหายที่จะวางแผนบิ้วแล้ว
เราจึงนำเจมมาใหม่และเจมที่ถูกปรับปรุง เลเวล 20 คุณภาพ 20% มาให้ดูกันค่ะ

และเราก็ขอใช้โอกาสนี้บอกทุกคนว่าคุณสามารถตั้งลีกส่วนตัวสำหรับ Betrayal ได้แล้วค่ะ!
โปรดทราบว่า ถ้าคุณใช้ Synthesis เป็นลีกหลักในการสร้าง ลีกของคุณจะยังไม่เริ่มจนกว่า Synthesis จะเปิดนะคะ
ประโยชน์จากการสร้างมันไว้ก่อน เพียงเพื่อให้มันสะดวกขึ้นเมื่อ Synthesis เปิดจริงค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุน เราหวังว่าทุกคนจะสนุกกับ Synthesis นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
คนไทยยังเล่นอยู่เยอะ สู้ๆครับ GGG. ♥
เหมือนแพทนี้ต้องการให้คนส่วนใหญ่หันมาเล่น es บัฟ discharge ฮ่าๆ
แก้ไขล่าสุดโดย latio4 เมื่อ 7 มี.ค. 2019 00:10:38
สกิล เคออสใหม่ น่าสนใจมากกก
มีข้อมูลจากไหนที่ บอก เลเวล ตั้งแต่เริ่มแรกของ แต่ละสกิลเจมที่มาใหม่ไหมครับ ตั้งแต่ เวล 1 ไรงี้ ขอบคุณครับ
"
มีข้อมูลจากไหนที่ บอก เลเวล ตั้งแต่เริ่มแรกของ แต่ละสกิลเจมที่มาใหม่ไหมครับ ตั้งแต่ เวล 1 ไรงี้ ขอบคุณครับ

ยังไม่มีออกมาครับ ต้องรอเปิดจริงถึงจะมีคนเก็บไปใส่ใน wiki
My Builds: view-thread/2656038
http://poemaid.com
bane!!!!!
POG !!
อยากเล่นแล้วนะ + +

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม