เพื่อเป็นการฉลองการเปิดตัวของลีก Synthesis เราได้วางขายหมวกใหม่ Synthesis Brimmed Hat แล้วค่ะ!
ด้วยสไตล์การออกแบบแนวพ่อมด ตกแต่งด้วยเครื่องประดับสีทองที่เข้ากันได้ดีกับลีก Synthesis
หมวก Synthesis Brimmed Hat นี้จะมีวางขายแค่ระหว่างลีกนี้เท่านั้น และเมื่อลีกจบจะเลิกวางขายอย่างถาวรค่ะ
ห้ามพลาดนะคะถ้าคุณต้องการช่วยสนับสนุนการพัฒนา Path of Exile ในช่วงนี้ รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ข้างล่าง หรือซื้อไว้เป็นเจ้าของ คลิกที่นี่ ค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม