เราเพิ่งปล่อยที่ซ่อนใหม่นั่นก็คือที่ซ่อน Shaped! อย่างที่ทุกคนเดานะคะ มันคือที่ซ่อนคล้ายห้องบอส Shaper
ที่ซ่อน Shaped ถูกสร้างจากกระดาษสมุดแผนที่, ตั้งอยู่ในพื้นที่โล่ง, และเป็นหนึ่งในที่ซ่อนที่น่าสะสม
รับชมตัวอย่างได้ในวีดีโอนี้ข้างล่าง หรือ คลิกที่นี่ เพื่อซื้อไว้เป็นเจ้าของค่ะ

ที่ซ่อน Shaped นี้จะมีวางขายตลอดไป ไม่เหมือนกับที่ซ่อน Sunspire และ Doomguard ที่มาพร้อมกับ Synthesis Supporter Packs
ซึ่งเรามีแผนที่จะวางขายที่ซ่อนแบบใหม่เพิ่มอีกในอนาคตด้วย

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม