เราได้วางขายปีก Dragonfly แล้ว! ออกแบบมาในสไตล์ลึกลับ ปีกบางๆที่สง่างามอันนี้เข้ากันได้ดีกับชุดแฟชั่นอื่นๆได้ดีเลยค่ะ
รับชมวิดีโอตัวอย่างได้ข้างล่าง หรือ คลิกที่นี่ เพื่อซื้อมาเป็นเจ้าของค่ะ!

ปีก Dragonfly นี้เข้ากันได้ดีกับสินค้าแฟชั่นที่มาจากกล่องปริศนา Fairgraves ที่จะวางขายในร้านค้าภายในอีกไม่กี่สัปดาห์ข้างหน้านี้!
และในระหว่างนั้น คุณสามารถใส่มันพร้อมกับชุดเกราะแฟชั่นเซตต่างๆ ได้ค่ะ ยกตัวอย่างเช่น Arcane Armour Set
และใส่เอฟเฟคให้อาวุธด้วย เอฟเฟคอาวุธสีเขียวขุ่น เพื่อให้เข้ากันกับสีของปีกนี้ค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม