เราได้วางขายสกินอาวุธใหม่สามชิ้น! รับชมตัวอย่างจากวีดีโอด้านล่างหรือ คลิกที่นี่ เพื่อเลือกซื้อค่ะ!

Infernal Bow ถูกตกแต่งจากชิ้นส่วนของเนื้อหนังและเสริมด้วยเปลวไฟทำให้มันเข้ากันได้อย่างดีกับ ชุดเกราะเซต Malachai หรือชุดเกราะเซต Dragon Hunter หรือชุดเกราะเซตที่มีไฟอื่นๆใน ร้านค้า นะคะ

Ultimate Chaos Axe ถูกออกแบบมาให้เข้ากันกับเซต Ultimate Chaos ทำให้มีสกินอาวุธสำหรับคนที่ใช้อาวุธสองมือให้เลือกเพิ่มอีกชนิดค่ะ

และชิ้นสุดท้าย สกินอาวุธ Pickaxe ออกแบบมาสำหรับคนที่ต้องการผจญภัยในเหมืองอะซูไรต์โดยเฉพาะค่ะ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม