เมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาเราได้ค้นพบที่ซ่อนที่สวยงามมากที่ถูกสร้างโดยนักสร้างที่ซ่อนที่เป็นที่รู้จักในหมู่ผู้เล่นของเรา
เราจึงนำที่ซ่อนเหล่านี้มาจัดแสดงเพื่อที่จะได้เป็นแรงบันดาลใจให้ทุกคนได้สร้างที่ซ่อนของตัวเองค่ะ

วีดีโอด้านล่างนี้ทุกวีดีโอได้ถูกบันทึกโดยเจ้าของผลงาน

Highgate's Village ผลงานโดย Path_of_Derrok

คลิกที่นี่ ถ้าคุณต้องการทราบวิธีสร้างบ่อน้ำสวยๆในคลิปค่ะ!

Country Seat ผลงานโดย Arthur_von_Schreyer

Atzoatl Temple Complex ผลงานโดย Sie_Sayoka

เราเฝ้าคอยตามหาที่ซ่อนที่แปลกใหม่ไม่เหมือนใครและน่าสนใจอยู่ตลอด เพราะฉะนั้นอย่าลืมโพสที่ซ่อนของคุณลงใน บอร์ดที่ซ่อน นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม