ลีก synthesis ได้เบิกมากว่าหนึ่งเดือนแล้วนะคะ ในระหว่างที่เราคาดการณ์ช่วงเวลาที่เหลือของลีกอยู่นั้น
เราต้องการเผยข้อมูลคร่าวๆว่าทีมงานของเรากำลังพัฒนาอะไรอยู่ค่ะ

ภายในสัปดาห์นี้ เราวางแผนที่จะปล่อยแผ่นขนาดเล็กบน PC ที่จะมีการแก้บัคและปรับปรุงฝั่งเซิร์ฟเวอร์ให้เสถียรยิ่งขึ้น

และภายในสองสัปดาห์เรามีแผนที่จะประกาศข้อมูลกิจกรรมท้ายลีกที่เราหวังว่าจะจัดภายในวันที่ 10 พฤษภาคมค่ะ
เรากำลังตรวจสอบว่ากิจกรรมนี้จะเป็นไปได้ไหมบนเครื่องคอนโซลอยู่ ซึ่งก็มีแนวโน้มว่าจะเป็นไปได้
กิจกรรมนี้จะใช้รูปแบบคล้ายกับ Mayhem/Turmoil หรือ Flashback นะคะ
เราชอบดูไฮไลท์จากผู้เล่นในกิจกรรมเหล่านี้และอดใจรอแทบไม่ไหวว่าผู้เล่นจะมีไม้เด็ดเคล็ดลับอะไรบ้างค่ะ!

เรามีแผนจะประกาศภาคเสริม 3.7.0 ในช่วงระหว่างวันที่ 17 และ 24 พฤษภาคม เราจะประกาศวันที่ที่แน่ชัดอีกทีเมื่อเข้าใกล้วันจริง
เราจะอธิบายเกี่ยวกับเนื้อหาใหม่ในวันที่เราประกาศนะคะ แต่เรายืนยันนะตอนนี้ได้เลยว่าจะมีการปรับสมดุลสายประชิดและตัวลีกจะเข้าใจได้ง่ายกว่าที่ผ่านมาอย่างแน่นอน
เวอร์ชั่นทดสอบเล่นภายในของลีกใหม่ของเรามาไกลกว่าลีกที่ผ่านมา ณ เวลาใกล้เคียงกันอย่างมาก และเราหวังว่ามันจะกลายเป็นลีกในดวงใจทุกคนค่ะ

ลีก Synthesis บน PC จะปิดวันอังคารที่ 4 มิถุนายน เวลา 17.00 น (เวลาไทย)
มันอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเมื่อเข้าใกล้วันจริง ซึ่งถ้าหากมีการเปลี่ยนแปลงเราจะแจ้งให้ทุกคนทราบอีกที
ลีก Synthesis บนเครื่องคอนโซลจะปิดพร้อมกับการเปิดภาคเสริม 3.7.0 ค่ะ

เรากำลังพิจารณาว่าจะปิด Synthesis บน PC พร้อมการเปิดภาคเสริม 3.7.0 เพื่อให้ทุกคนสามารถเล่นลีกจนถึงวันเปิดลีกใหม่ได้เลยหรือไม่
เราต้องการทราบความเห็นจากผู้เล่นทุกคนเกี่ยวกับการเปลี่ยนแปลงนี้ คุณสามารถแสดงความคิดเห็นได้ใต้โพสต์ค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games
ปิดแล้วเปิดลีคใหม่ต่อเลย เป็นอะไรที่เยี่ยมมาก จะได้ไม่ต้องรอนานและสนุกกับลีคใหม่ต่อได้เลย

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม