ถามตอบกับผู้พัฒนา

เราเคยโพสต์ถามตอบกับผู้พัฒนามาในอดีตและทุกครั้งก็ได้รับการตอบรับที่ดี เราจึงจะโพสต์ถามตอบอีกครั้งค่ะ!
เราจะมาตอบคำถามเกี่ยวกับ Path of Exile, การพัฒนาเกม, และบรรยากาศในสำนักงาน GGG
ทุกคนสามารถถามเข้ามาได้ในโพสต์นี้ และเราจะโพสคำตอบในโพสข่าวสัปดาห์หน้าค่ะ!

คำแนะนำในการตั้งคำถาม:
  • เราขอไม่ตอบเกี่ยวกับกลไกการทำงานของระบบต่างๆในเกมในการถามตอบครั้งนี้
  • กรุณาตรวจสอบดูว่ามีผู้อื่นถามคำถามเดียวกันหรือยังก่อนโพสต์คำถามของคุณ
  • กรุณาใช้ถ้อยคำในการตั้งคำถามที่มีความหมาย
  • หากคุณอยากจะถามคำถามที่ไม่ธรรมดา ลองถามเกี่ยวกับชีวิตวันๆที่ GGG, ไม่ก็ทำอย่างไรถึงจะเข้าสู่วงการสร้างเกมได้, ไม่ก็ถามว่าพวกเรากำลังเล่นเกมอะไรกันอยู่, อะไรทำนองนี้ เพราะเราอยากให้มันมีความหลากหลายในคำถามจะได้น่าสนใจสำหรับผู้เล่นทุกประเภท

ขอบคุณสำหรับคำถามทุกข้อที่ถามเข้ามานะคะ เราจะเลือกตอบคำถามจากผู้เล่นทุกภาษาทุกระบบ และคำตอบทั้งหมดจะถูกโพสต์สัปดาห์หน้าค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม