งาน Press Tour ของเราได้จบลงแล้วค่ะ เราได้แสดงภาคเสริมใหม่ของเราให้สำนักข่าว 17 แห่ง
โดยนักข่าวจะสามารถเผยแพร่ได้พรุ่งนี้เวลา 4:00 น (เวลาไทย) และเราจะประกาศภาคเสริมพร้อมกับที่นักข่าวจะโพสต์ข้อมูลและการสัมภาษณ์
รอติดตามเว็บไซต์ข่าวที่คุณชอบได้เลยนะคะพรุ่งนี้

และเราก็จะเริ่มวางขาย supporter pack ใหม่ของ PC ในเวลาเดียวกันด้วย ซึ่งออกแบบมาในรูปแบบเดียวกันกับเนื้อหาใหม่ค่ะ
Supporter pack ของ 3.7.0 จะวางขายบนเครื่องคอนโซลในวันพุธที่ 29 พฤษภาคม (เวลาไทย)
ซึ่งหมายความว่าผู้เล่นคอนโซลจะมีเวลาอีกหนึ่งสัปดาห์ในการซื้อแพค Synthesis ก่อนที่พวกมันจะเลิกวางขายตลอดกาล

แล้วพบกันใหม่วันประกาศนะคะ! เราอดใจรอแทบไม่ไหวแล้วที่จะโชว์ภาคเสริมและลีกใหม่ของเราให้ทุกคนได้ดู!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม