เราจะฉลองการเปิดของ Path of Exile: Legion ด้วยการปล่อยหมวกประจำลีกใบใหม่ค่ะ!
ด้วยสไตล์การออกแบบประดับประดาไปด้วยผลึกสีม่วงที่ปล่อยหมอกออกมาจึงเข้ากันได้ดีกับลีก Legion นี้
หมวกประจำลีก Legion จะมีวางขายแค่ระหว่างลีกนี้เท่านั้น และเมื่อลีกจบจะเลิกวางขายอย่างถาวรค่ะ
ห้ามพลาดนะคะถ้าคุณต้องการช่วยสนับสนุนการพัฒนา Path of Exile ในช่วงนี้ รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ข้างล่างหรือซื้อไว้เป็นเจ้าของ คลิกที่นี่ ค่ะ!

อีกเรื่องนะคะ สำหรับผู้ที่ยังไม่ได้รับสินค้าแฟชั่นทองคำฟรีจากการสมัครสมาชิก Twitch Prime คุณเหลือเวลาอีกสองสัปดาห์นะคะ! ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้ในโพสต์นี้

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม