คือ... ดันไปกดลบตัวละครที่ตัวเองกำลังเล่นไป มีทางไหนที่จะกู้เอาตัวละครนั้นกลับมาได้บ้างครับ

พอดีเล่นๆอยู่ง่วงนอนมาก กดออกมาหน้าเลือกตัวละครจะเปลี่ยนตัวไปเล่นตัวหลัก แต่ไม่รู้เพราะความซวยขั้นสุด ดันไปกดลบตัวละครที่ตัวเองกำลังปั้นใหม่ ไม่ได้เสียดายเลเวล แต่เสียดายจีเวล กับ ของที่ตัวใหม่ใส่เฉยๆครับ หากสามารถกู้ตัวละครคืนได้ ก็ขอบคุณมากๆครับ แต่ถ้าไม่ได้ T~T rip ตัวละครฉ๊าน~!! ขอบคุณครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 18 ก.ค. 2019 06:00:54
สวัสดีค่ะ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม