ตั้งแต่ที่เราเปิดภาคเสริม Delve ไปเมื่อปีก่อน มีผู้เล่นหลายคนขอให้เราทำให้ฟอสซิลสามารถเก็บซ้อนกันได้ และวันนี้เราภูมิใจที่จะประกาศว่าในที่สุดเราก็แก้ปัญหาทางเทคนิคดั้งเดิมที่ขัดขวางไม่ให้เราทำให้ฟอสซิลเก็บซ้อนกันได้แล้ว เรามีกำหนดการปล่อยอัพเดทนี้ในอัพเดท 3.7.4 พร้อมกับการปรับปรุงอื่นๆ ค่ะ

เมื่ออัพเดท 3.7.4 เสร็จสิ้น คุณจะสามารถวางฟอสซิลซ้อนกันได้ และยังสามารถนำมันไปใส่ Resonator ได้โดยตรงจากกองที่ซ้อนกันอยู่อีกด้วย โดยฟอสซิลทั่วไปจะสามารถวางซ้อนกันได้ 20 ชิ้นส่วนฟอสซิลที่หายากจะวางซ้อนกันได้ 10 ชิ้นค่ะ นอกจากนี้คุณสามารถนำฟอสซิลไปใส่ไว้ในคลังเก็บเคอเรนซี่ช่องพิเศษได้ถึง 5,000 ต่อช่องอีกด้วยนะคะ

เรามีแผนการจะทำอย่างเดียวกันนี้กับ Resonator (ว่าง) ในอนาคตอันใกล้นี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม