งานประกวดสร้างวีดีโอเกี่ยวกับ Path of Exile จะหมดเขตตอนเที่ยงของวันจันทร์ที่จะถึงนี้แล้วนะคะ! นั่นหมายความว่าคุณเหลือเวลาอีกไม่ถึงสัปดาห์ที่จะส่งผลงานวีดีโอของคุณเข้ามาค่ะ วันนี้เราได้นำไฮไลท์จากงานมาให้ทุกคนได้รับชมเป็นครั้งสุดท้ายก่อนที่จะประกาศผู้ชนะค่ะ!

Path of Exile: Endgame ผลงานโดย Maciva

Path of Exile ผลงานโดย Burntwookie

Path of Exile Anime Opening ผลงานโดย Ximia

Path of Exile: GRAAAA Ovficial trailer ผลงานโดย Kursed_one

Unofficial Path of Exile Trailer ผลงานโดย jethro_krauser

โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม