ต้องการเอา บัญชี เชื่อมกับ steam ของตัวเอง

ผมเคยย้าย ID จาก Garena Thai มาเรียบร้อยแล้ว(นานมาแล้วละครับ)

แต่ไม่สามารถเชื่อมต่อกับ Steam ของตัวเองได้

น่าจะเนื่องมากจากผมเคยเย้า account steam ไปแล้วจึงไม่สามารถเชื่อมต่อได้

ผมสามารถลบ account เดิมจาก steam แล้วนำ ID หลักของผมเชื่อมต่อได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 14 ส.ค. 2019 18:34:37
สวัสดีครับ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม