ผมอยาก ลบไอดีที่เล่นบนสตีมออก แล้ว เชื่อมโยง id นี้ของผมแทนหนะคับ

ไอดีบนสตีมเปนไอดี ก่อนที่ ตัวเกมส์จะเข้าไทย แล้วผมไปเล่นทาง การีน่ามาก่อน แล้วพอเซิฟกลับมารวมกันเป็น เซิฟเดียว ผมอยากจะเข้าเล่นผ่านทาน สตีมหนะคับ แต่ ในสตีมเคยสมัครเซิฟ สตีมไว้ก่อนหน้าแล้ว อยากเอาตัวในสตีมออกแล้ว เอา ไอดีหลัก เชื่อมแทนหนะคับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 27 ส.ค. 2019 18:08:01
สวัสดีค่ะ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมค่ะ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม