เราอยู่ในขั้นตอนการปล่อยแพทช์ 3.8.1 ที่มาพร้อมกันปรับปรุงและแก้บัคของลีคไบล์ทจำนวนมาก คุณสามารถอ่านรายละเอียดแพทช์ตัวเต็มได้ ที่นี่ค่ะ ซึ่งแพทช์นี้จะมาแก้ปัญหาส่วนใหญ่ที่ได้รับการแจ้งเข้ามา แต่เราก็ยังคงคอยอ่านการรายงานจากผู้เล่นเพื่อนำมาปรับปรุงไบล์ทให้ดียิ่งขึ้นต่อไปค่ะ

แพทช์ 3.8.1 สำหรับเครื่องคอนโซลจะถูกปล่อยทันทีที่เราทดสอบผ่านแล้วนะคะ แม้ว่าเรายังไม่มีวันที่ที่แน่นอน แต่เราก็พยายามที่จะปล่อยมันให้ได้เร็วที่สุดเท่าที่เป็นไปได้ค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวก
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม