เราก็ได้เข้าสู่สัปดาห์ที่สองของลีกไบล์ทแล้วนะคะ และตอนนี้ผู้เล่นของเรามากมายได้สร้างผลงานที่น่าสนใจขึ้นมา วันนี้เราจึงรวบรวมผลงานเหล่านี้มาจัดแสดงไว้ในโพสต์นี้แล้วค่ะ

Raising a New Generation of Templars ผลงานโดย thefearkey

Sister Cassia Fan Art ผลงานโดย lehmannthiago

Sister Cassia Fan Art ผลงานโดย MalevolentPapaya

Summoner League Fan Art ผลงานโดย KungFuPanda2

Elementalist ผลงานโดย darklolita666

Piety and Dominus Cosplay ผลงานโดย VaultDweller24

4k Render of a Chaos Orb ผลงานโดย ToniBlixt

Wrath of the Le Toucan ผลงานโดย zxdrrtolkin13

Izaro ผลงานโดย BGCelldweller2

aTension Blight Remix ผลงานโดย eko1991

หากคุณต้องการชมผลงานจากคอมพิวเตอร์ของเราหรือต้องการให้เราดูผลงานที่คุณสร้างขึ้นมา สามารถเข้าไปที่บอร์ด Community Showcase ของเราหรือจะเป็น subreddit ของเราก็ได้นะคะ ขอขอบคุณที่ร่วมส่งผลงานอันยอดเยี่ยมเข้ามาค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม