ขอวิธีทำ ID STEAM account เป็น classic account ทีครับ งง

อยากย้ายไอดีใน steam ออกมาครับขอวิธีหน่อยผมคุยกับฝรั่งแล้ว งง
เรื่องมีอยู่ว่า ส่งเรื่องไปขอ unlink steam account แล้ว admin เขาให้ส่งทางเมล.. ผมก็ส่งเมลไปหาว่ายื่นเรื่องขอทำเรื่อง unlink steam account แอดมาก็ส่งเมลตอบรับมา ข้อความในเมลบอกว่า ต้องมาติดต่อที่เว็บ POE แล้วผมยืนยันไป แอดเว็บ POE บอกว่าต้องติดต่อ ทางเมล
แล้วหลังจากนั้นเขาก็ส่งเมลกลับไปกลับมา ผม งง 2 แผนกนี้เขาติดต่อกันยังไงหรอครับ ขอวิธีด้วยขอบคุณครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 30 ส.ค. 2017 10:47:08

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม