งานประกวดของเรากำลังดำเนินไปอย่างดุเดือด! เราตะลึงที่ได้เห็นผลงานสร้างสรรค์จากผู้เล่นของเราทุกคนและชอบผลงานเพลงที่ส่งเข้ามาในรอบนี้มาก เราจึงได้รวบรวมไฮไลท์จากงานประกวดมาจัดแสดงให้ทุกคนได้รับชม คุณสามารถรับชมได้ด้านล่างค่ะ:

Dancing Duo Fan Art ผลงานโดย FloofyDwagon

Fan Art ผลงานโดย Dragonborn5

Atziri ผลงานโดย Kishimo

Low Clouds in Sarn ผลงานโดย Dezlaboom

Blight Theme Cover ผลงานโดย caladriel

Carved Marble Exalted Orb ผลงานโดย Zrux

Metamorph Metal Band Album ผลงานโดย Kardalak_IX

A Requiem for Merveil ผลงานโดย TherionPrime

Path of Exile Popsicle Stick Lore Explanation ผลงานโดย Thel (yep, we watched the full version!)

Zana ผลงานโดย StellaTheSlaya

เราขอบอกทุกคนตรงนี้ก่อนนะคะว่า แม้ว่าผลงานของคุณจะไม่ได้ถูกนำมาจัดแสดงที่นี่ก็ไม่ได้หมายความว่าผลงานของคุณจะไม่ได้รับเลือกให้เป็นผู้ชนะ เมื่อเราทำการเลือกผู้ชนะเราจะตรวจผลงานของทุกคนอย่างครบถ้วน เพราะฉะนั้นไม่ต้องเป็นกังวลค่ะ!

หากคุณเห็นผลงานเหล่านี้แล้วเกิดแรงบันดาลใจขึ้นมาและต้องการเข้าร่วมงานประกวดนี้ด้วย คุณยังเหลือเวลาอีก 10 วันที่จะส่งผลงานเข้ามา! ขอให้โชคดีค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม