การทัวร์ของสำนักข่าวก็ได้เสร็จสิ้นไปแล้วนะคะ ซึ่งเราได้นำภาคเสริมตัวต่อไปของเรามาแสดงให้กับสำนักข่าว 17 สำนัก ซึ่งมีการกำหนดปล่อยข่าววันพุธเวลา 3:00 น (เวลาไทย) ซึ่งเราก็จะมีการโพสต์หน้าประกาศและวีดีโอตัวอย่างไปพร้อมกันกับที่สำนักข่าวโพสต์ข้อมูลการสัมภาษณ์ คอยติดตามเว็บไซต์ข่าวเกมที่คุณชื่นชอบได้วันพุธนี้นะคะ

ในช่วงนี้ที่เนื้อหายังถูกปกปิดไว้เป็นความลับนั้น สิ่งที่รู้ก็คือภาคเสริมใหม่นี้จะมาพร้อมกับลีกท้าทายที่จะมีศัตรูตัวฉกาจและของรางวัลที่ยั่วยวน นอกจากนี้ก็มีสกิลใหม่มากมาย, ไอเทมยูนิคใหม่, การปรับปรุงเนื้อหาเดิม, และอื่นๆอีกมากมายค่ะ!

เราจะวางจำหน่ายแพ็คสนับสนุนชุดใหม่ไปพร้อมกับการประกาศด้วยเช่นกัน เพราะฉะนั้นคุณจึงเหลือเวลาอีกไม่ถึง 24 ชั่วโมงแล้วที่จะซื้อแพ็คสนับสนุน Sanctum และ Damnation ก่อนที่พวกมันจะหมดเขตวางจำหน่ายอย่างถาวรค่ะ!

เราแทบอดใจรอไม่ไหวแล้วที่จะเปิดเผยให้ทุกคนได้เห็นสิ่งที่เรากำลังพัฒนากันอยู่
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม