เผชิญหน้าความกลัวอย่างเต็มรูปแบบด้วยหมวกประจำลีก Delirium และเอฟเฟคสกิล Ghostflame Kinetic Bolt! พวกมันมีสไตล์การออกแบบที่น่ากลัว หมวกประจำลีก Delirium นั้นไม่เพียงแต่จะเป็นหมวกที่มีหน้าตาไม่เหมือนใครแล้วก็ยังเป็นการแสดงออกว่าคุณได้สนับสนุนลีกท้าทาย Delirium ด้วย! หมวกนี้จะมีวางจำหน่ายเฉพาะในช่วงลีกนี้เท่านั้นและจะไม่ถูกนำมาจำหน่ายอีกในอนาคต รับชมตัวอย่างแฟชั่นเหล่านี้ได้ด้านล่างซื้อไว้เป็นเจ้าของได้เลยที่นี่ค่ะ

สำหรับใครที่เล่นสกิลใหม่ Kinetic Bolt คุณอาจจะสนใจเอฟเฟคสกิลแบบ Ghostflame! ตัวอย่างด้านล่างเลยค่ะ!

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม