เมื่อสุดสัปดาห์ที่ผ่านมาผู้เล่นของเราได้จัดงานแข่งขันที่มียอดนักแข่ง Path of Exile ได้ชิงความเป็นหนึ่งในลีก SSFHC Delirium เพื่อไปให้ถึงเลเวล 80 เป็นอันดับแรก หากคุณได้รับชมสดผ่านทาง Twitch ก็คงจะได้เห็นการแข่งขันอันดุเดือดและรู้ผลผู้ชนะแล้ว! แต่ถ้าหากคุณชอบการแข็งสปีดรัน Path of Exile แต่พลาดการถ่ายทอดสดงานนี้คุณสามารถรับชมวีดีโอย้อนหลังได้ด้านล่างค่ะ:

คุณสามารถรับชมวีดีโอถ่ายทอดสดการแข่งขันต่างๆได้จากกระทู้ของ Brittleknee คลิกที่นี่ค่ะ

เราต้องขอขอบคุณ Kammell และทุกคนที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ขึ้นมา และเนื่องจาก Kammell ได้ประกาศวางตัวจากการจัดงานกิจกรรมแบบนี้ เราจึงขอส่งคำขอบคุณพิเศษอีกครั้งไปให้กับเขาในฐานะที่เขาได้จัดงานกิจกรรมดีๆมาโดยตลอด เขาคือส่วนหนึ่งที่ทำให้กิจกรรมการแข่งขันมาถึงจุดนี้ได้ เราทุกคนขอให้เขาโชคดีค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม