เราชอบนำเบื้องหลังการพัฒนาเกมของเรามาให้ทุกคนได้รับชมในรูปแบบงานศิลปะจากทีมงานฝ่ายศิลป์ และสำหรับวันนี้เราได้รวบรวมงานศิลปะหลายชิ้นจากกล่องปริศนา Thaumaturgy ล่าสุดของเรามาไว้ให้ทุกคนได้รับชมแล้ว คุณสามารถรับชมได้ด้านล่างค่ะ

แล้วก็อีกเรื่องนะคะ คุณยังสามารถรับกล่องปริศนา Thaumaturgy ฟรีจากการใช้แต้มซื้อสินค้าภายในร้านค้าแฟชั่นได้อยู่นะคะ! ข้อเสนอจะสิ้นสุดลง วันอังคารที่ 28 เมษายน 2020 เวลา 0:00 (แสดงในเวลาท้องถิ่นของคุณ) ศึกษารายละเอียดเพิ่มเติมได้จากโพสต์ข่าวนี้ค่ะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม