เวลาเราปลูกผักอยู่ในสวนศักดิ์สิทธิ์มันก็ต้องแต่งตัวให้เข้ากันบ้างอะไรบ้าง! ใส่หมวกประจำลีก Harvest แล้วคุณจะได้สัมผัสความรู้สึกของความสุขเวลาปลูกผักมันแผ่ซ่านไปทั้งร่างกาย หมวกประจำลีก Harvest นี้เป็นหมวกพิเศษที่มีวางจำหน่ายเฉพาะในลีก Harvest เท่านั้นและเป็นการแสดงให้ทุกคนได้เห็นว่าคุณได้ร่วมสนับสนุนลีกนี้ ถ้าในอนาคตใครได้มาเห็นหมวกนี้จะต้องอิจฉาแน่นอน! รับชมวีดีโอตัวอย่างได้ด้านล่างหรือเลือกซื้อสินค้าได้ที่นี่ค่ะ!

หากคุณต้องการแต้มอย่าลืมว่าแพ็คสนับสนุนใหม่ได้วางจำหน่ายแล้วนะคะ ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนค่ะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม