ช่วยด้วย ครับ ของในลีค standard หายหลาย ชิ้นมาครับ

ของในลีค standard หายไปหลายรายการมากครับ ไม่ได้เข้าดูนาน วันนี้เข้าไปดูของหายหลายชิ้นมาก รบกวน GM ช่วยตรวจสอบ เส้นทางของให้หน่อยได้ไหม ครับว่า หายไปไหน เดลให้ใครไป เพราะผมไม่ได้เข้าเล่น ลีค standard นานแล้ว ช่วยหน่อยครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 27 มิ.ย. 2020 07:58:50
สวัสดีครับ! คุณสามารถติดต่อเราได้ทางอีเมล support@grindinggear.com ทางทีมงานยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม