เมื่อประมาณหนึ่งปีก่อน เราได้ปล่อยชุดแพ็คสนับสนุนคอร์ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากห้าผู้พิชิตสุดขอบโลก เราวางแผนว่าจะเปลี่ยนแพ็คเป็นแพ็คใหม่ก่อนจบปีนี้ ซึ่งหมายความว่าแพ็คสนับสนุนคอร์ชุดปัจจุบันจะหายจากร้านค้าไปตลอดกาลค่ะ!

เราขอแจ้งเอาไว้ว่าเราจะพยายามเป็นอย่างยิ่งในการปล่อยแพ็คสนับสนุนใหม่ภายในปีนี้นะคะ แต่มีความเป็นไปได้ว่าแพ็คนี้ต้องการการทำงานและการทดสอบมากขึ้นและอาจล่าช้าไปถึงต้นปีหน้า ซึ่งแพ็คสนับสนุน ‘คอร์’ เหล่านี้จะวางขายร่วมกับแพ็คลีกอื่นๆ ในอนาคตค่ะ

แพ็คสนับสนุนคอร์แต่ละแพ็คให้แต้มสำหรับการใช้จ่ายในร้านค้า กับสินค้าแฟชั่นเฉพาะตัวที่มีอยู่ในแพ็คสนับสนุนและจะไม่ปรากฏในร้านค้าในอนาคต นอกจากนี้ยังมีสินค้าที่เป็นวัตถุอยู่ด้วยค่ะ เช่น ภาพพิมพ์ Path of Exile พร้อมลายเซ็น สมุดแผนที่ที่ทำจากผ้า กับหนังสือเกม “The Lord’s Labyrinth” ลองดูเอฟเฟคแฟชั่นสุดเจ๋งจากแพ็คสนับสนุนจากวิดีโอข้างล่างนี้ได้เลยค่ะ!

หากคุณต้องการสั่งจองแพ็คสนับสนุนเพื่อทำการซื้อในภายหลังแพ็คสนับสนุนคอร์เหล่านี้ออกจากร้านค้าไปแล้ว คุณสามารถจัดแผนการชำระเงินกับทีม Customer Support ที่ support@grindinggear.com คุณสามารถทำแผนการชำระเงินเพื่อจองแพ็คสนับสนุนสูงสุด 3 เดือนหลังจากการเริ่มต้นแผนนั้นค่ะ ซึ่งจำนวนกับเวลาในการจ่ายเงินนั้นสามารถยืดหยุ่นได้เต็มที่ คุณแค่เพียงต้องจัดแจงกับทีมเอาไว้ล่วงหน้าก่อนที่แพ็คสนับสนุนนั้นๆ จะออกจากร้านค้าค่ะ

ขอบคุณมากๆ ที่ให้การสนับสนุนมาตลอดนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม