ในเวลาไม่ถึงหนึ่งวันถัดไป เราจะจัดกิจกรรมเดือนธันวาคมกันแล้วค่ะ โดยที่กิจกรรม Mayhem หนึ่งสัปดาห์จะเริ่มขึ้นตอน 3:00 น. ของวันที่ 5 ธันวาคม (ตามเวลามาตรฐานแปซิฟิกหรือ PST) บนพีซีกับคอนโซลค่ะ!

กิจกรรม Mayhem จะนำม็อดของลีก Path of Exile แบบคลาสสิคอย่าง Anarchy, Invasion, Breach, Ambush, Torment และ Harbinger มาปรับให้โหดขึ้น โดยแต่ละพื้นที่คุณจะได้พบกับสิ่งต่อไปนี้แบบสุ่ม: เอ็กไซล์อันธพาล 20 คน, กล่องนิรภัย 20 กล่อง, บอส Invasion 20 ตัว, Breach 10 แห่ง, วิญญาณทนทุกข์ทรมาน 20 ตน หรือ Harbinger 20 ตน ซึ่งในแต่ละพื้นที่ของเวร์แคลส์ทจะมีม็อดเหล่านี้หนึ่งอย่าง ซึ่งจะสุ่มใหม่ทุกหนึ่งชั่วโมง

หากคุณสนใจร่วมกิจกรรม คุณสามารถดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรมและของรางวัลได้ที่นี่ค่ะ หากคุณไม่สามารถเล่นได้ตั้งแต่แรกเริ่ม ไม่ต้องห่วงนะคะ กิจกรรม Mayhem จะดำเนินต่อไปเป็นเวลาหนึ่งสัปดาห์จนถึง 1:00 น. ของวันที่ 12 ธันวาคม (ตามเวลามาตรฐานแปซิฟิกหรือ PST) ฉะนั้นคุณจะมีเวลามากพอที่จะร่วมกิจกรรมและชิงรางวัลสุดเจ๋งค่ะ

ขอให้โชคดีนะคะทุกคน! อย่าลืมติดตามการถ่ายทอดสดของผู้ที่เล่นกิจกรรมนี้ใน Twitch นะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม