ร้านค้ามีสินค้าแฟชั่นประจำฤดูหนาวชั่วคราวแล้วค่ะ! ซึ่งมีสินค้าแฟชั่นหิมะห้าแบบ รวมถึงหมวกหนึ่งแบบ สัตว์เลี้ยง และของตกแต่งที่ซ่อนต่างๆ ที่จะช่วยสร้างอารมณ์รื่นเริงต้อนรับวันหยุดที่จะมาถึงค่ะ!

สัตว์เลี้ยง Demonic Arctic Reindeer, Yeti Mask, Polar Bear Cub, ของตกแต่งที่ซ่อน Snowman กับของตกแต่งที่ซ่อน Ice Sculpture จะมีขายในร้านค้าจนถึงวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) และจะไม่กลับมาอีกจนกว่าจะถึงช่วงวันหยุดธันวาคม-มกราคมครั้งต่อไปค่ะ! ลองรับชมจากวิดีโอข้างล่างนี้ หรือไม่ก็คลิกที่นี่เพื่อซื้อสินค้าของคุณได้เลยค่ะ

หากคุณต้องการแต้มเพิ่ม ลองดูแพ็คสนับสนุนคอร์ใหม่ของเรานะคะ ขอขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม