เมื่อสุดสัปดาห์นี้ กิจกรรม Heist Flashback สามสัปดาห์ที่เป็นกิจกรรมที่สามประจำวันหยุดนี้ได้เริ่มขึ้นแล้ว เราดีใจที่ได้เห็นผู้เล่นสนุกสนานไปกับมันมาก ขณะที่คุณกำลังพักชั่วคราว ขอเชิญรับชมไฮไลท์จาก Flashback ที่เราคัดเลือกมาในวันนี้กันเลยค่ะ

กิจกรรมนี้จะสิ้นสุดลงในเวลา 1:00 น. ของวันที่ 5 มกราคม (เวลาไทย) ดังนั้นผู้ที่ยังไม่ได้ร่วมกิจกรรมจะมีเวลาร่วมกิจกรรมอีกมากมายเลยค่ะ! ดูข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับกิจกรรม Heist Flashback ได้ที่นี่นะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม