เราทุกคนที่ Grinding Gear Games ขออวยพรให้พวกคุณสุขสันต์วันคริสต์มาสและสุขสันต์วันหยุดนะคะ! เราขอมอบกล่องปริศนาแดนสนธยาหนึ่งกล่องให้กับทุกคนเป็นการเฉลิมฉลองค่ะ!

คุณสามารถรับกล่องปริศนาแดนสนธยาฟรีได้ง่ายๆ ด้วยการเปิดหน้าต่างร้านค้าแฟชั่นจากภายในเกมเท่านั้น! จากนั้นกล่องปริศนาจะถูกส่งเข้าบัญชีของคุณโดยอัตโนมัติ โปรดทราบว่าคุณจะไม่ได้รับกล่องปริศนาฟรีจากการเปิดหน้าร้านค้าภายในเว็บไซต์นะคะ คุณจะต้องเปิดหน้าร้านค้าจากภายในเกมเท่านั้น

คุณจะได้รับกล่องปริศนาแดนสนธยาหากบัญชีของคุณถูกสร้างขึ้นก่อนวันนี้ โดยที่คุณสามารถรับได้เพียงหนึ่งกล่องต่อหนึ่งบัญชีเท่านั้นค่ะ ของขวัญนี้สามารถรับได้ทั้งบน PC, PlayStation 4 และ Xbox One!

การมอบกล่องปริศนาฟรีจะจบลงในเวลา วันศุกร์ที่ 8 มกราคม 2021 เวลา 5:59 หรือในเวลา 18:00 น. ของวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) คุณสามารถรับชมสินค้าแฟชั่นที่อยู่ภายในกล่องปริศนาแดนสนธยาได้จากวิดีโอตัวอย่างด้านล่างค่ะ

เราขอให้ทุกคนมีวันหยุดที่ดีนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม