อย่างที่คุณรู้กันนะคะ เราจะประกาศภาคเสริมใหม่ในวันที่ 8 มกราคม (เวลาไทย) ในตอนนั้นเราจะประกาศแพ็คสนับสนุนชุดใหม่ประจำลีก 3.13 ซึ่งหมายความว่าแพ็คสนับสนุน Harvest จะออกจากร้านค้าไปตลอดกาลนั่นเอง

มีแพ็คสนับสนุนอยู่สองคู่ให้เลือกในร้านค้า นั่นก็คือ Malice กับ Benevolence ซึ่งแต่ละคู่จะมีสไตล์กับของที่ต่างกัน ฉะนั้นคุณสามารถเลือกชุดที่คุณต้องการได้ (หรือไม่ก็เลือกทั้งคู่) คุณสามารถอัพเกรดจากชุดที่เล็กกว่าในแต่ละคู่ไปเป็นชุดที่ใหญ่กว่าได้นะคะ ซึ่งสินค้าแฟชั่นทั้งหมดจากชุดสนับสนุนเป็นสินค้าเฉพาะตัวที่จะไม่ปรากฏในร้านค้าในอนาคตค่ะ

หากคุณสนใจซื้อแพ็คสนับสนุน Harvest แพ็คใดแต่คุณไม่แน่ใจว่าจะซื้อได้ทันเวลาไหม เราขอแนะนำให้คุณทำแผนการชำระเงินเพื่อจองแพ็คสนับสนุนสูงสุดสามเดือนหลังจากการเริ่มต้นแผนนั้นค่ะ เพียงแค่คุณส่งอีเมลล่วงหน้ามาให้เราที่ support@grindinggear.com เท่านั้น พวกเรายินดีช่วยคุณค่ะ!

แพ็คสนับสนุน Harvest ในคอนโซลจะถูกแทนที่ด้วยแพ็คใหม่ๆ ไปพร้อมกับการเปิดภาคเสริมใหม่ของเรา ส่วนแพ็คสนับสนุน Heist จะอยู่ในร้านค้าประจำทุกแพลตฟอร์มจนกว่าจะมีการประกาศภาคเสริม 3.14 ค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะที่ให้การสนับสนุน!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม