ขอความช่วยเหลือเควส Voltaxic generator ใน act 3

ผมค้นหา voltaxic sulphite เพื่อใช้เดินเครื่องไปเก็บ Azurite แล้ว แต่เควสต้องนำ Azurite ไปคราฟท์ระเบิด ผมดันเอา Azurite ที่มีไปคราฟท์พลุไฟจนคราฟท์ระเบิดไม่พอ จะไปเก็บ Azurite ใหม่ก็ไม่มี voltaxic sulphite ไปเดินเครื่อง จะแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ
ขุดครั้งสุดท้าย เมื่อ 30 ม.ค. 2021 02:44:11
เล่นตามเนื้อเรื่องไปเดี๋ยวก็เจอเควสเก็บ Voltaxic Sulphite เองฮะ ค่อยมาลง Delve ทีหลังก็ได้

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม