แพ็คสนับสนุนคอร์ของเราที่วางจำหน่ายในเร็วๆ นี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจากลีกยอดนิยมในอดีตของ Path of Exile โดยที่แพ็คสนับสนุนขั้นสูงสุดเป็นการเฉลิมฉลองการมาถึงของราชทูตใน Echoes of the Atlas ซึ่งเป็นภาคเสริมล่าสุดของเรา วันนี้เราได้รวบรวมงานศิลปะเบื้องหลังแพ็คเหล่านี้ให้คุณได้รับชมว่าลีกโปรดในอดีตของคุณถูกจินตนาการขึ้นมาใหม่ได้อย่างไรนะคะ

แพ็คสนับสนุน Atlas มีโปสเตอร์พร้อมลายเซ็นที่มีงานศิลปะเบื้องหลังอย่างที่คุณได้เห็นด้านบนสำหรับแพ็คสนับสนุนคอร์ทั้งห้าแพ็คนะคะ คุณสามารถคลิกที่นี่หากคุณต้องการซื้อหรืออัพเกรดแพ็คสนับสนุนของคุณค่ะ ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนมาอย่างต่อเนื่องนะคะ!
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม