ในภาคเสริม Echoes of the Atlas เราเพิ่มที่ซ่อนที่ค้นพบได้เข้ามาอีกสองแบบเพื่อให้คุณตามหาขณะที่คุณเดินทางไปตามสมุดแผนที่ ซึ่งคุณสามารถรับที่ซ่อนแบบ Nocturnal กับ Primeval จากแผนที่ Moon Temple กับ Primordial Blocks ตามลำดับค่ะ เชิญรับชมด้านล่างได้เลยค่ะ

เราลุ้นกันอยู่นะคะว่าคุณจะตกแต่งที่ซ่อนของคุณในแบบของตัวเองได้อย่างไรกันบ้าง! อย่าลืมนะคะว่าคุณสามารถแบ่งปันผลงานที่ซ่อนของคุณให้พวกเรากับเหล่าเอ็กไซล์พวกพ้องรับชมกันได้ที่ในหมวดผลงานที่ซ่อน (Hideout Showcase) ภายในเว็บบอร์ดของเรานะคะ
โพสต์โดย 
เมื่อ
Grinding Gear Games

รายงานโพสต์

รายงานบัญชี:

ประเภทรายงาน

ข้อมูลเพิ่มเติม